Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

ORIN 2

Jèhófà Ni Orúkọ Rẹ

Jèhófà Ni Orúkọ Rẹ

(Sáàmù 83:18)

  1. 1. Ọlọ́run òtítọ́,

    Jèhófà lorúkọ rẹ.

    Ìwọ nìkan lo ṣẹ̀dá

    Gbogbo ohun tó wà.

    Àǹfààní ńlá la ní

    Pé a jẹ́ ènìyàn rẹ.

    Nínú gbogbo aráyé,

    À ń jẹ́ kógo rẹ tàn.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà, Jèhófà,

    Kò s’Ọ́lọ́run mìíràn

    Tó dà bíi rẹ lábẹ́ ilẹ̀,

    Lọ́run tàbí láyé.

    Ọlọ́run Olódùmarè;

    Gbogbo ayé yóò gbọ́.

    Jèhófà, Jèhófà,

    Ìwọ nìkan ṣoṣo la ní.

  2. 2. Alèwí, Alèṣe;

    O mú kí a lè máa ṣe

    Ohunkóhun tí o fẹ́,

    Ká sì ṣe é bó o ṣe fẹ́ẹ.

    Ẹlẹ́rìí Jèhófà

    Ni orúkọ tó o fún wa.

    Ọlá ńlá ló sì jẹ́ pé

    Aráyé ń pè wá bẹ́ẹ̀.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà, Jèhófà,

    Kò s’Ọ́lọ́run mìíràn

    Tó dà bí rẹ lábẹ́ ilẹ̀,

    Lọ́run tàbí láyé.

    Ọlọ́run Olódùmarè;

    Gbogbo ayé yóò gbọ́.

    Jèhófà, Jèhófà,

    Ìwọ nìkan ṣoṣo la ní.