December 4-10
SEFANÁYÀ 1–HÁGÁÌ 2
Orin 151 àti Àdúrà
Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀ (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀)
ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN
“Ẹ Wá Jèhófà Kí Ọjọ́ Ìbínú Rẹ̀ Tó Dé”: (10 min.)
[Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Sefanáyà.]
Sef 2:2,3—Ẹ wá Jèhófà, ẹ wá òdodo,ẹ wá ọkàn-tútù (w01 2/15 18-19 ¶5-7)
[Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Hágáì.]
Máa Walẹ̀ Jìn Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run: (8 min.)
Bíbélì Kíkà: (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Hag 2:1-14
MÁA LO ARA RẸ LẸ́NU IṢẸ́ ÌWÀÁSÙ
Múra Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ Oṣù Yìí Sílẹ̀: (15 min.) Ìjíròrò tó dá lórí “Àwọn Ọ̀nà Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ Tá A Lè Lò.” Jẹ́ kí àwọn ará wo ọ̀kọ̀ọ̀kan àwọn fídíò ọ̀nà ìgbọ́rọ̀kalẹ̀, kẹ́ ẹ sì jíròrò àwọn kókó pàtàkì látinú àwọn fídíò náà. Gba àwọn ará níyànjú pé kí wọ́n fún ọ̀pọ̀ èèyàn ní ìwé ìròyìn Jí! No.6 2017. Àmọ́, torí pé a fẹ́ bá àwọn èèyàn sọ̀rọ̀ ní tààràtà, a ò ní fi sí ẹnu ọ̀nà àwọn tí kò bá sí nílé.
MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI
Orin 30
Ohun Tó Ń Fẹ́ Àbójútó Nínú Ìjọ: (5 min.)
Èdè Mímọ́ Tó Ń Mú Kí Àlàáfíà àti Ìṣọ̀kan Túbọ̀ Máa Gbilẹ̀ (Sef 3:9): (10 min.) Ìjíròrò tó dá lórí Ilé Ìṣọ́ August 15, 2012, ojú ìwé 12, ìpínrọ̀ 4. Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò náà, Ọ̀tá Ni Wọ́n Tẹ́lẹ̀, Àmọ́ Ọ̀rẹ́ Ni Wọ́n Báyìí.
Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ìjọ: (30 min.) kr orí 22 ¶8-16
Àtúnyẹ̀wò àti Ohun Tá A Máa Kọ́ Lọ́sẹ̀ Tó Ń Bọ̀ (3min.)
Orin 136 àti Àdúrà