August 24-30
Ẹ́KÍSÓDÙ 19-20
Orin 88 àti Àdúrà
Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀ (1 min.)
ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN
“Ẹ̀kọ́ Tí Òfin Mẹ́wàá Náà Kọ́ Wa Lónìí”: (10 min.)
Ẹk 20:3-7—Bọlá fún Jèhófà, kó o sì máa jọ́sìn òun nìkan (w89 11/15 6 ¶1)
Ẹk 20:8-11—Ìjọsìn Jèhófà ni kó ṣe pàtàkì jù lọ láyé rẹ
Ẹk 20:12-17—Máa bọlá fáwọn míì (w89 11/15 6 ¶2-3)
Máa Walẹ̀ Jìn Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run: (10 min.)
Ẹk 19:5, 6—Kí nìdí tí orílẹ̀-èdè Ísírẹ́lì àtijọ́ fi pàdánù àǹfààní tí wọ́n ní láti di “ìjọba àwọn àlùfáà”? (it-2 687 ¶1-2)
Ẹk 20:4, 5—Báwo ni Jèhófà ṣe ń “fi ìyà ẹ̀ṣẹ̀ àwọn bàbá” jẹ àwọn àtọmọdọ́mọ wọn? (w04 3/15 27 ¶1)
Àwọn ìṣúra tẹ̀mí wo lo tún rí nínú Bíbélì kíkà ọ̀sẹ̀ yìí nípa Jèhófà, iṣẹ́ ìwàásù tàbí àwọn nǹkan míì?
Bíbélì Kíkà: (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Ẹk 19:1-19 (th ẹ̀kọ́ 10)
MÁA LO ARA RẸ LẸ́NU IṢẸ́ ÌWÀÁSÙ
Nígbà Àkọ́kọ́: (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Lo ohun tá a lè bá àwọn èèyàn sọ tó wà lójú ìwé 1. Fún onílé ní káàdì ìkànnì jw.org. (th ẹ̀kọ́ 1)
Ìpadàbẹ̀wò: (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Lo ohun tá a lè bá àwọn èèyàn sọ. Lẹ́yìn náà, fún un ní ọ̀kan lára àwọn ìtẹ̀jáde tó wà nínú Àpótí Ìkọ́nilẹ́kọ̀ọ́. (th ẹ̀kọ́ 15)
Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì: (5 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) bhs 67-68 ¶17-19 (th ẹ̀kọ́ 8)
MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI
Kí Ni Mo Lè Ṣe Kí N Lè Túbọ̀ Lómìnira?: (6 min.) Ìjíròrò. Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò eré ojú pátákó náà. Lẹ́yìn náà, bi àwọn ọ̀dọ́ pé: Kí lo lè ṣe káwọn òbí ẹ lè fọkàn tán ẹ? Kí ló yẹ kó o ṣe tó o bá ṣàṣìṣe? Tó o bá ń bọ̀wọ̀ fáwọn òbí ẹ, báwo nìyẹn ṣe máa jẹ́ kí wọ́n túbọ̀ fún ẹ lómìnira?
Máa Tọ́jú Àwọn Òbí Ẹ Àgbà: (9 min.) Ìjíròrò. Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò náà. Lẹ́yìn náà, béèrè pé: Àwọn ìṣòro wo ló lè yọjú báwọn òbí ṣe túbọ̀ ń dàgbà? Kí nìdí tó fi yẹ káwọn tó wà nínú ìdílé jọ sọ̀rọ̀ dáadáa tí wọ́n bá fẹ́ pinnu bí wọ́n á ṣe tọ́jú àwọn òbí wọn? Báwo làwọn ọmọ ṣe lè bọlá fáwọn òbí wọn tí wọ́n ń tọ́jú?
Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ìjọ: (30 min.) jy orí 129 àti àpótí “Bí Wọ́n Ṣe Máa Ń Na Ọ̀daràn”
Ọ̀rọ̀ Ìparí (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀)
Orin 13 àti Àdúrà