Ìgbéyàwó àti Ìdílé
ÌGBÉYÀWÓ ÀTI ÌDÍLÉ
Bí Òbí Ṣe Lè Tọ́ Ọmọ Sọ́nà
Kí nìdí tó fi máa ń rọrùn fáwọn ọmọdé láti ní àjọṣe tó lágbára pẹ̀lú àwọn ojúgbà wọn, tí wọ́n ò sì ní ká ìtọ́sọ́nà àwọn òbí wọn sí?
ÌGBÉYÀWÓ ÀTI ÌDÍLÉ
Bí Òbí Ṣe Lè Tọ́ Ọmọ Sọ́nà
Kí nìdí tó fi máa ń rọrùn fáwọn ọmọdé láti ní àjọṣe tó lágbára pẹ̀lú àwọn ojúgbà wọn, tí wọ́n ò sì ní ká ìtọ́sọ́nà àwọn òbí wọn sí?
Fífẹ́ra Sọ́nà
Ìgbéyàwó
Ọ̀rọ̀ Sísọ
Ọmọ Títọ́
Bó O Ṣe Lè Tọ́ Àwọn Ọ̀dọ́
Ìtẹ̀jáde
Ìdílé Rẹ Lè Jẹ́ Aláyọ̀
O lè ní ìgbeyàwó àti ìdílé tó láyọ̀ tó o bá ń fi àwọn ìlànà Bíbélì sílò.