Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

ÀKÀNṢE ÀSỌYÉ BÍBÉLÌ

“Ibo La Ti Lè Rí Òtítọ́?”

Ṣé a lè rí òtítọ́ láyé yìí? Kí ni Jésù sọ nípa òtítọ́? A máa dáhùn àwọn ìbéèrè yìí nínú àsọyé kan tá a máa gbọ́ ní ọ̀sẹ̀ tó ṣáájú Ìrántí Ikú Jésù.

 

Mọ Púpọ̀ Sí I

Ka Bíbélì Lórí Ìkànnì

Ṣàyẹ̀wò àwọn nǹkan tó wà nínú Bíbélì Ìtumọ̀ Ayé Tuntun tí ọ̀rọ̀ inú rẹ̀ péye, tó sì rọrùn kà.

Ka Bíbélì Lórí Ìkànnì

Ṣàyẹ̀wò àwọn nǹkan tó wà nínú Bíbélì Ìtumọ̀ Ayé Tuntun tí ọ̀rọ̀ inú rẹ̀ péye, tó sì rọrùn kà.

Wo àwọn fídíò, orin, àpilẹ̀kọ àti ìròyìn tó ṣẹ̀ṣẹ̀ jáde.

Wo Ohun Tuntun

Gbìyànjú Ẹ̀ Wò

Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan lè wá ọ wa láti kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì pẹ̀lú rẹ lọ́fẹ̀ẹ́.

Ṣé O Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá

O lè mọ̀ sí i nípa Bíbélì tàbí àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà.

Lọ sí ìpàdé ìjọ àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Wàá mọ ohun tá a máa ń ṣe láwọn ìpàdé wa, wàá sì mọ ibi tá a ti ń ṣèpàdé tó sún mọ́ ẹ.

Ọ̀pọ̀ Nǹkan Ni Jèhófà Ti Ṣe fún Mi

Ẹ̀kọ́ Bíbélì wo ló ran obìnrin kan tó ń jẹ́ Crystal tí ẹnì kan fipá bá lòpọ̀ nígbà tó wà ní kékeré lọ́wọ́ láti ní àjọṣe tó dán mọ́rán pẹ̀lú Ọlọ́run, tó sì jẹ́ kí ìgbésí ayé rẹ̀ nítumọ̀?

Wo Fídíò Yìí

Ta Ni Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà?

A wá látinú onírúurú ẹ̀yà àti èdè, síbẹ̀ àwọn ohun kan náà ló jẹ gbogbo wa lógún. Olórí gbogbo ẹ̀ ni pé, a fẹ́ bọlá fún Jèhófà, Ọlọ́run tó ni Bíbélì tó sì jẹ́ Ẹlẹ́dàá ohun gbogbo. A ń ṣe gbogbo ohun tá a lè ṣe láti máa tẹ̀ lé àpẹẹrẹ Jésù Kristi, inú wa sì ń dùn pé a jẹ́ Kristẹni. Ẹnì kọ̀ọ̀kan wa máa ń fi àkókò rẹ̀ ran àwọn èèyàn lọ́wọ́ kí wọ́n lè kẹ́kọ̀ọ́ nípa Bíbélì àti Ìjọba Ọlọ́run. Àwọn èèyàn mọ̀ wá sí Ẹlẹ́rìí Jèhófà torí pé a máa ń jẹ́rìí nípa Jèhófà Ọlọ́run àti Ìjọba rẹ̀.

Oríṣiríṣi nǹkan lo máa rí lórí ìkànnì yìí. Ka Bíbélì lórí Íńtánẹ́ẹ̀tì. Mọ púpọ̀ sí i nípa wa àtàwọn ohun tá a gbà gbọ́.

 

Two of Jehovah's Witnesses preaching to a man in a rice paddy.